myclass81
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

myclass81

Happy New Year HTSC. Sang new year mong everyone kóa nhìu lucky money, suy nghĩ thoáng 1 chút, live sao cho ko trái with your mind.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất mặt"/ 3 từ: "thật là bùn'

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
?

?

Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất  mặt"/ 3 từ: "thật là bùn' Empty
Bài gửiTiêu đề: Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất mặt"/ 3 từ: "thật là bùn'   Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất  mặt"/ 3 từ: "thật là bùn' I_icon_minitimeFri 23 Jan - 9:02:19

Trời ời.Tôi chỉ nói thiệt lòng mình thui chứ hok coa' ý chửi mắng ,chê bai, hay thiên vi ai hết vì```

_ Like a Star @ heaven Thứ 1mình thấy diễn đàn lớp 8/1 /tr` VVt thật là chán Sleep vì:"hok coa' ji` wan trọng cũng post lên , lãm nhảm cũng post , hok coa coa' ji` hay cũng post ,mấy cái linh ting hoặc câu hỏi vớ vẩn cũng post .Nếu mà POST chỉ để lấy "Số Lượng" bài thi` đừng POST .Mọi ng` coa' nhất trí với mình ho^k. bom

__ Like a Star @ heaven Thứ 2 là cần một ngày nào đóa hay một thời gian nào đóa để mọi ng` củng vào cho som tụ zuizui.Chứ Diễn Đan ji` lúc nòa chỉ coa' một ng` .còn hok coa' khách Viếng thăm.Sad

_ Like a Star @ heaven Thứ 3 là các thành viên cần Post những bài hay còn các câu hõi NHÃM yêu cầu giảm tãi .Mad

_ Like a Star @ heaven Thứ 4 là yêu cầu ADMIN trở lại bình thường và ngày càng tich cực thường xuyên vào đển Quản Lý diễn đàng Surprised

_ Like a Star @ heaven Thứ 5 là mình thấy mọi nên vào DĐ lớp trc' / gòi đến Blog của lớp nhaz .Vì bọn mình tao Blog cho lớp đã gòi lại cho vào We^n Lãng là sao Question ? Mình đã làm cho blog phát triển nhưng một mình thì hok làm ji` dc hết .Mình đa cố gắng vào comment và TEST choa các blog coa' trong Friends cua blog 8/1 nhưng thật là vô ich vì hok coa' ai wan Tâm đến noa' nữa pale pale .Khi truy cập mạng các học sinh lớp 8/1 tr` VVT nên vào DĐ lớp rồi đến blog lớp sau goi` mới làm ji` thi` làm . Embarassed hok bik mọi ng` làm dc Embarassed (Nếu ai Wan Ta^m Rolling Eyes)

Crying or Very sad Crying or Very sad Dạo một vòng Diễn Đang lớp 8/1 tr` VVT thật bùn Crying or Very sad Crying or Very sad
Very Happy Cố lên làm cho DĐ lớp mình càng bổ ích Very Happy Very Happy
Laughing Laughing Twisted Evil Twisted Evil Shocked 8/1 ;là Super class mà lol! lol! lol!

Đầy là lẩn cuối tôi gửi bài .Hy Vọng mọi hok phiền lòng heart:
[b][i][u] : affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Twisted Evil Twisted Evil

BYE MỌI NG` AI GIẬN MÌNH .Mình cũng hok cần .Chỉ cần lớp 8/1 lun zui , lun đoàn kết là dc goi` Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Thần Ăn
binh bet
Thần Ăn

Bài gửiTiêu đề: trả lời   Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất  mặt"/ 3 từ: "thật là bùn' I_icon_minitimeSat 24 Jan - 0:07:05

ùh tao đồng ý 100%
http://www.myclass81.forumotion
zitkon_online[Rain]

zitkon_online[Rain]

Bài gửiTiêu đề: Re: Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất mặt"/ 3 từ: "thật là bùn'   Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất  mặt"/ 3 từ: "thật là bùn' I_icon_minitimeSat 24 Jan - 7:23:34

anh 2 là số 1, káj blog kủa lớp j` đâu chỉ kóa mấy đứa cm, còn lạj chả thấy mặt ma nào hết là sao???
http://360.yahoo.com/v0tjnh_tjeuthu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất mặt"/ 3 từ: "thật là bùn'   Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất  mặt"/ 3 từ: "thật là bùn' I_icon_minitime

Hic Híc!!! 1chữ: "Nhục"" /2 từ: "Mất mặt"/ 3 từ: "thật là bùn'
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Weird Al" Yankovic - White & Nerdy