myclass81
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

myclass81

Happy New Year HTSC. Sang new year mong everyone kóa nhìu lucky money, suy nghĩ thoáng 1 chút, live sao cho ko trái with your mind.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho em đóng góp ý kiến nội quy diễn đàn

Go down 
Tác giảThông điệp
ngoc_votinh_neverlove

ngoc_votinh_neverlove

Cho em đóng góp ý kiến nội quy diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em đóng góp ý kiến nội quy diễn đàn   Cho em đóng góp ý kiến nội quy diễn đàn I_icon_minitimeMon 12 Jan - 4:26:02

1.Nên tuyễn mộ những nhân tài đễ quản lý từng Topic (còn gọi là box), cũng coi như giúp đỡ ADMIN trong việc quản lý diễn đàn khi ADMIN đi vắng Very Happy2.Diễn đàn tạo ra nhằm đễ giao luu giữa các bạn , vì thê tránh tình trạng chữi lộn nhau trong diễn đàn nház ^^
3.Cần tuyễn những nhân tài có bài post chất lượng đễ quản lý từng Topic hay còn gọi là từng box (mỗi member thấy mình post bài nào chất lượng ỡ box nào thì quản lý box đó)
4.Diễn đàn cần chất lượng chứ hok cần số lượng, vì thế các mem hãy post những bài chất lượng, tránh Spam nhảm trong diễn đàn vì sẽ làm loãng diễn đàn --> load chậm) ^^
5.Trong mỗi Topic (bài mới) chỉ cần comment 1 --> 2 câu , hem nên nói chiện riêng tư trong topic đó, chỉ được post Comment (ý nghĩ và nhận xét) về Topic đó, tránh lạc đề

Em chỉ là đàn em thui nên chỉ có bấy nhiu ý kiến thui, níu anh chị có gì ý kiến thì post lên lun nha lol!
http://360.yahoo.com/my_profile-ksZMLeklcahsRDghI_mO_sQ3d62g2rMT

Cho em đóng góp ý kiến nội quy diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoạt động cho năm mới
» Xiiiiiiiiiiiii'''''''''''''''' nhox' xin phép dc cử động cái miệng
» Cóc bik /Dân ngu diễn đáng la thế!!!
» phan nay ko thuoc ve dien dan
» Bí kíp tán gái